วันจันทร์ที่ ๓ มิถุนายน ๒๕๖๗
ดร.ธงชัย คำปวง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพะเยา เขต ๑ มอบหมายให้ นายชนธัญ ติ๊บเมืองมารองผู้อำนวยการ
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพะเยา เขต ๑ ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม และพิธีถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาส วันเฉลิมพระชนมพรรษา ๓ มิถุนายน ๒๕๖๗ ณ ศาลาประชาคม ศาลากลางจังหวัดพะเยา
![](https://www.pyo1.go.th/site/wp-content/uploads/2024/06/S__5603353_0-225x300.jpg)
![](https://www.pyo1.go.th/site/wp-content/uploads/2024/06/S__5603356_0-300x225.jpg)