วันพฤหัสบดีที่ ๒๓ พฤษภาคม ๒๕๖๗ ดร.ธงชัย คำปวง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพะเยา เขต ๑ มอบหมายให้ พนักงานเจ้าหน้าที่ส่งเสริมความประพฤตินักเรียนและนักศึกษา (พสน.) ที่ได้รับแต่งตั้งเป็นพนักงานเจ้าหน้าที่ส่งเสริมความประพฤตินักเรียนและ
นักศึกษา (พสน.) ประจำศูนย์เสมารักษ์สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดพะเยา พื้นที่อำเภอเมือง
ร่วมเป็นวิทยากรพี่เลี้ยง ณ ห้องประชุมน้ำยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพะเยา
และการออกตรวจพื้นที่อำเภอเมืองพะเยา
![](https://www.pyo1.go.th/site/wp-content/uploads/2024/06/LI69E71-300x200.jpg)
![](https://www.pyo1.go.th/site/wp-content/uploads/2024/06/LI70AA1-300x200.jpg)
![](https://www.pyo1.go.th/site/wp-content/uploads/2024/06/LI9B031-300x200.jpg)
![](https://www.pyo1.go.th/site/wp-content/uploads/2024/06/LI8F3E1-300x200.jpg)
![](https://www.pyo1.go.th/site/wp-content/uploads/2024/06/LINE_A1-300x200.jpg)
![](https://www.pyo1.go.th/site/wp-content/uploads/2024/06/LINE_A2-300x200.jpg)
![](https://www.pyo1.go.th/site/wp-content/uploads/2024/06/LINE_A3-300x200.jpg)
![](https://www.pyo1.go.th/site/wp-content/uploads/2024/06/LINE_A4-300x200.jpg)
![](https://www.pyo1.go.th/site/wp-content/uploads/2024/06/LICE7F1-300x200.jpg)
![](https://www.pyo1.go.th/site/wp-content/uploads/2024/06/LI1B031-300x200.jpg)