วันจันทร์ ที่ ๘ กรกฎาคม ๒๕๖๗ ดร.ธงชัย คำปวง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา
ประถมศึกษาพะเยา เขต ๑ มอบหมายให้ นายชนธัญ ติ๊บเมืองมา รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่
การศึกษาประถมศึกษาพะเยา เขต ๑ พร้อมด้วย นางสุพิชฌาย์ ไวศยานุวัฒน์ นักวิชาการพัสดุชำนาญการพิเศษ และ นางวิไลวรรณ์ ขันคำ นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ ร่วมพิธีเวียนเทียนสมโภชน้ำพระพุทธมนต์ศักดิ์สิทธิ์ งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคล
เฉลิมพระชนมพรรษา ๖ รอบ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๗ ณ วิหารวัดศรีโคมคำ อำเภอเมือง พะเยาจังหวัดพะเยา
![](https://www.pyo1.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/20158_0-169x300.jpg)
![](https://www.pyo1.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/20235_0-169x300.jpg)
![](https://www.pyo1.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/20237_0-169x300.jpg)
![](https://www.pyo1.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/20374_0-169x300.jpg)
![](https://www.pyo1.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/20656_0-300x169.jpg)