วันพุธ ที่ ๑๙ กรกฎาคม ๒๕๖๖ ดร.ธงชัย คำปวง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่
การศึกษาประถมศึกษาพะเยา เขต ๑ มอบหมายให้ ดร.ชัยณรงค์ สรา้งช้าง และ
ดร.ฐิตพัฒน์ สตางค์จันทร์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา
ประถมศึกษาพะเยา เขต ๑ เข้าร่วมอบรม ในโครงการอบรมให้ความรู้ทางกฎหมายแก่ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา รุ่นที่ ๑/๒๕๖๖ (ภาคเหนือ) ระหว่างวันที่ ๑๙ – ๒๑ กรกฎาคม ๒๕๖๖ โดย สำนักงานคณะกรรมการส่งเสริมสวัสดิการและสวัสดิภาพครูและบุคลากรทางการศึกษา (สกสค.) ณ โรงแรมเชียงใหม่ออคิด จังหวัดเชียงใหม่
![](https://pyo1.go.th/site/wp-content/uploads/2023/10/1-1-300x167.jpg)
![](https://pyo1.go.th/site/wp-content/uploads/2023/10/2-1.jpg)
![](https://pyo1.go.th/site/wp-content/uploads/2023/10/3-1.jpg)
![](https://pyo1.go.th/site/wp-content/uploads/2023/10/4-1.jpg)